• Forum has been upgraded, all links, images, etc are as they were. Please see Official Announcements for more information

Chào mừng các bạn người Việt đến với Dash

bhkien

Well-known member
Chào các bạn,

Rất vui được chào đón các bạn tham gia chia sẻ và thảo luận về các vấn đề về Dash và các loại tiền kỹ thuật số.

Chúng ta có thể hỏi, trả lời với nhau một cách thoải mái bằng tiếng Việt trong mục này nhé.

Cảm ơn anh Kiên. Sao anh tạo được một mục Tiếng Việt riêng vậy? Vì site chưa hỗ trợ Tiếng Việt?

Để góp phần giúp cho Dash trở nên toàn cầu hơn và thấy bắt đầu có anh em Việt Nam mình quan tâm đến Dash nhiều hơn nên mình đã đề xuất với BQT của diễn đàn mở thêm mục bằng tiếng Việt để anh em mình tiện trao đổi.

Hóa ra admin là người việt, rất vui được tham gia diễn đàn

Admin không phải người Việt Nam, nhưng mình có quen biết họ và đề nghị mở box tiếng Việt giống như các ngôn ngữ khác, vì rất muốn người Việt biết nhiều hơn về nó.

Mình có blog viết khá nhiều về Dash, nếu có thời gian mời bạn ghé qua tham khảo nhé: https://dashvn.blogspot.com

Chào Tuấn,

Rất vui được gặp Tuấn ở đây. Để tiện trao đổi, mời Tuấn tham gia group trên Facebook nhé.

Em bắt đầu tham gia, cũng cảm thấy DASH khá thú vị và cũng đẫ giao dịch bằng DASH. Chào anh Kiên và cả nhà.

Rất tuyệt, nếu được rất mong các bạn cùng tham gia các sự liện offline ở Hà Nội và Sài Gòn nhé

Chào bác Kiên,
Trong cuộc sống không ai là người biết tất cả, qua một số bài viết của anh tôi nhận thấy đã học hỏi được nhiều điều và đã đăng ký vào diễn dàn với mong muốn trao đổi học tập nhiều hơn.
Với trọng tâm và định hướng thiên về tìm hiểu công nghệ và kỹ thuật chúng tôi đã tạo ra diễn dàn congdongbitcoin và hướng trọng tâm vào các vấn công nghệ kỹ thuật của tất cả các đồng tiền.
Không cổ vũ cũng không chê bai các cộng đồng hay các đồng tiền nào là mong của chúng tôi.
Rất vui được gia nhập diễn đàn dash để cùng chia sẻ kiến thức!

Best regards!
Congdongbitcoin

Chào mừng bạn đến với Dash.

Hy vọng trang web của bạn cũng sẽ mang lại nhiều thông tin hữu ích giúp cho các anh em Việt Nam hiểu hơn về tiền số và công nghệ blockchain.

Back