• Forum has been upgraded, all links, images, etc are as they were. Please see Official Announcements for more information

Recent content by congdongbitcoin.vn

1. congdongbitcoin.vn

Tiền ảo DASH là gì

Không bác ơi, em ko thiển cận như thế. Cái gì cũng có hai mặt PoS đang tỏ ra khá hữu hiệu vì nó là giải pháp khuyến kích kinh tế kết hợp pháp triển nền tảng hạ tầng. Tuy nhiên không phải nó không có nhược điểm, DPoS cũng vậy. Em chỉ muốn biết cách DASH đối mặt với những vấn đề của Blockchain...
  2. congdongbitcoin.vn

Tiền ảo DASH là gì

Em có một comment để hiểu thêm về DASH nhé: Chúng ta có lẽ không nên so sách với Bitcoin bởi Bitcoin về mặt kỹ thuật chỉ là chứng minh ý tưởng tài sản trên hệ thống phân tán. Các coin từ vị trí thứ 2 hoặc các coin theo định hướng PoS như EOS, ADA đang giải quyết việc này cả bằng kỹ thuật lẫn...
  3. congdongbitcoin.vn

Tiền ảo DASH là gì

Dear Bác Kiên, Completely nice comment, thank bác! Em đã mới tìm được tài liệu của bác Evan và biên dịch lại giải pháp scale của Dash Qua đây em hiểu là các giải phát sẽ tập trung ở Dash Evolution sẽ phát hành tháng 6 này bác nhỉ? Bác giải thích thêm về phần này giúp em với, em ko chắc nắm...
  4. congdongbitcoin.vn

Tiền ảo DASH là gì

Bác Kiên ơi, em đang tìm hiểu cách đồng DASH đối mặt với scalability như thế nào Với ETH thì họ có propose giải pháp Sharding Với EOS họ có Parallelism LISK cũng triển khai cho sidechain ADA thì họ triển khai tính song song cho side-chain như anh em đang bàn ở đây ... Bác có thể cho vài gợi ý...
  5. congdongbitcoin.vn

Tiền ảo DASH là gì

Dash được tạo ra dựa vào hệ thống máy tính phân tán trên toàn cầu. Dash hỗ trợ giao dịch nhanh chóng mà không cần thông qua bất kỳ một cá nhân hay tổ chức trung gian nào - không ai có thể kiểm soát được giao dịch của người dùng. DASH có các loại giao dich bao gồm giao dịch tức thời, giao dịch...
  6. congdongbitcoin.vn

GẶP OFFLINE

rất tuyệt vời
  7. congdongbitcoin.vn

Masternode là gì?

rất nhiều đồng tiền về sau kế thừa ý tưởng của masternode đặc biệt là các đồng PoS
  8. congdongbitcoin.vn

Chào mừng các bạn người Việt đến với Dash

Chào bác Kiên, Trong cuộc sống không ai là người biết tất cả, qua một số bài viết của anh tôi nhận thấy đã học hỏi được nhiều điều và đã đăng ký vào diễn dàn với mong muốn trao đổi học tập nhiều hơn. Với trọng tâm và định hướng thiên về tìm hiểu công nghệ và kỹ thuật chúng tôi đã tạo ra diễn dàn...
Back